o_|♥|_.{Girlne♥Ya FC}._|♥|_o

[W]elcome You to GFC!
 
IndexCalendarTrợ giúpĐăng kýĐăng Nhập

Share|

[FC]Nhà của mẹ Tô Cơ và bố An Vũ Phong!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp
Bạch Tô Cơ
  • New Student

    New Student
    Tổng số bài gửi : 3
    $$$ : 6
    Date of Birth : 17/07/1998
Bài gửiTiêu đề: [FC]Nhà của mẹ Tô Cơ và bố An Vũ Phong!!! Sat Sep 24, 2011 12:53 pm

Hi hi! Tuy mình là mem mới nhưng cũng rất ham hố. Vì vậy hum nay mình mạo muội "xây" nhà cho gia đình của mama Tô Cơ và papa Vũ Phong nè ( ủa, An Vũ Phong nhà nhiều tiền, việc gì phải nhờ bà xây hộ??? A/n: Nhưng papa và mama mù tịt về công nghệ nên nhờ ta xây hộ. Hô hô!)

Tất cả những ai tham gia căn nhà này đều là "con" của papa và mama, nào chúng ta hãy cùng đăng ký để...phá nhà nào. Đăng ký theo mẫu sau:

Nick forum:
Nickname ( Để gọi trong gia đình đoá):
Tuổi ( để biết danh phận trong gia đình)
Nick Y!M ( để còn buôn riêng, nói xấu nhau! He he):


Em xin đăng ký nè!

Nick forum: Bạch Tô Cơ
Nick name: Tiểu Bạch
Tuổi: 14
Nick Y!M: Bonghongxanh1998

Rất mong gia đình ta vui vẻ!!!
Xem chữ ký của Bạch Tô Cơ
Về Đầu Trang Go down
ruyushin1810
  • Teacher

    Teacher
    Tổng số bài gửi : 813
    $$$ : 1260
    Date of Birth : 18/10/1997
Bài gửiTiêu đề: Re: [FC]Nhà của mẹ Tô Cơ và bố An Vũ Phong!!! Sat Sep 24, 2011 8:06 pm

Nick forum:ruyushin1810
Nickname ( Để gọi trong gia đình đoá):meo u
Tuổi ( để biết danh phận trong gia đình)14
Nick Y!M ( để còn buôn riêng, nói xấu nhau! He he):yuki_soma_1810

Xem chữ ký của ruyushin1810

Về Đầu Trang Go down
anvuphongdepzai
  • New Student

    New Student
    Tổng số bài gửi : 3
    $$$ : 10
    Date of Birth : 12/03/1998
Bài gửiTiêu đề: Re: [FC]Nhà của mẹ Tô Cơ và bố An Vũ Phong!!! Wed Sep 28, 2011 1:30 pm

Nick forum: anvuphongdepzai
Nick name: Bạch Bạch
Tuổi:14
Y!H: thien_than_kute_123
Xem chữ ký của anvuphongdepzai
Về Đầu Trang Go down
otaku sempai
  • C-Class Student

    C-Class Student
    Tổng số bài gửi : 300
    $$$ : 187
    Date of Birth : 09/01/1998
Bài gửiTiêu đề: Re: [FC]Nhà của mẹ Tô Cơ và bố An Vũ Phong!!! Wed Sep 28, 2011 7:50 pm

nick 4r:nhidanganlang
nick name:Vũ Vũ(mong cả nhà gọi iu em nhá)
age:14
Y!h:inu_l0ve_gome (là nhân vật đầu tiên khi mới đọc tr nên thik tới bây h) :)
Xem chữ ký của otaku sempai
Về Đầu Trang Go down
Kunz[D]olly
  • D-Class Student

    D-Class Student
    Tổng số bài gửi : 137
    $$$ : 152
    Date of Birth : 07/01/1998
Bài gửiTiêu đề: Re: [FC]Nhà của mẹ Tô Cơ và bố An Vũ Phong!!! Wed Sep 28, 2011 9:01 pm

Nick 4rum:Kundolly
Nickname: Kún
age:13
y!h:yonggie_cass
Xem chữ ký của Kunz[D]olly
Về Đầu Trang Go down
Khâu Hiểu Ảnh
  • D-Class Student

    D-Class Student
    Tổng số bài gửi : 65
    $$$ : 83
    Date of Birth : 24/12/1998
Bài gửiTiêu đề: Re: [FC]Nhà của mẹ Tô Cơ và bố An Vũ Phong!!! Wed Sep 28, 2011 10:18 pm

To Tiểu Bạch và Bạch Bạch : các bà bay sang đây hôm nèo thế, không báo cho tôi một tiếng.
Tuy không có cảm hứng vs Tô Cơ nhưng thôi ủng hộ AVP nên đăng kí một chân.
Nick 4rum: Khâu Hiểu Ảnh
Nick name: Bông béo
AGE: 14
Y!M: bongbong_9x2000
Xem chữ ký của Khâu Hiểu Ảnh
Về Đầu Trang Go down
Baisuji
  • D-Class Student

    D-Class Student
    Tổng số bài gửi : 62
    $$$ : 77
Bài gửiTiêu đề: Re: [FC]Nhà của mẹ Tô Cơ và bố An Vũ Phong!!! Mon Oct 03, 2011 1:32 pm

@Hiểu Ảnh: Bà qua nhà tui vì nghĩa vụ hả ??? Thế thì tui ko cần đâu ! Tui ko cần nữa. Fic ko viết nữa. Đi kể riêng vs Bạch Bạch và Tiểu Tuệ thui.

He he, nào mọi người, dzô tám thoải mái đêêê !!!
SPAM CẢNH CÁO LẦN 1 (OTAKU SEMPAI)
Xem chữ ký của Baisuji
Về Đầu Trang Go down
Khâu Hiểu Ảnh
  • D-Class Student

    D-Class Student
    Tổng số bài gửi : 65
    $$$ : 83
    Date of Birth : 24/12/1998
Bài gửiTiêu đề: Re: [FC]Nhà của mẹ Tô Cơ và bố An Vũ Phong!!! Mon Oct 03, 2011 5:45 pm

To Tiểu Bạch: thôi mà bé, nói thế thôi chớ bạn tôi phải ủng hộ chớ, nhớ sanh nhìu bây bi vào nhé <3
SPAM CẢNH CÁO LẦN 1(OTAKU SEMPAI)
Xem chữ ký của Khâu Hiểu Ảnh
Về Đầu Trang Go down
Kimnguyetda_mylove
  • C-Class Student

    C-Class Student
    Tổng số bài gửi : 404
    $$$ : 439
    Date of Birth : 22/12/1997
Bài gửiTiêu đề: Re: [FC]Nhà của mẹ Tô Cơ và bố An Vũ Phong!!! Sun Dec 18, 2011 9:30 pm

Uar bố an vũ phong ở đâu ra zậy
Xem chữ ký của Kimnguyetda_mylove
Về Đầu Trang Go down
kun_knd_s9
  • D-Class Student

    D-Class Student
    Tổng số bài gửi : 94
    $$$ : 96
Bài gửiTiêu đề: Re: [FC]Nhà của mẹ Tô Cơ và bố An Vũ Phong!!! Sun Dec 18, 2011 10:54 pm

vậy con của họ sẽ tên là:
con gái:tô vũ
con trai:phong cơ
hoho
Xem chữ ký của kun_knd_s9
Về Đầu Trang Go down
otaku sempai
  • C-Class Student

    C-Class Student
    Tổng số bài gửi : 300
    $$$ : 187
    Date of Birth : 09/01/1998
Bài gửiTiêu đề: Re: [FC]Nhà của mẹ Tô Cơ và bố An Vũ Phong!!! Mon Dec 19, 2011 12:09 pm

fc này có spam đấy, tôi k muốn del bài ai đó đâu.
Move~
Xem chữ ký của otaku sempai
Về Đầu Trang Go down
kun_knd_s9
  • D-Class Student

    D-Class Student
    Tổng số bài gửi : 94
    $$$ : 96
Bài gửiTiêu đề: Re: [FC]Nhà của mẹ Tô Cơ và bố An Vũ Phong!!! Mon Dec 19, 2011 4:00 pm

nick forum:kun_knd_s9
nick name:kun
tuổi:13 gần lên 14
nick yh:njnjalun_9x
Xem chữ ký của kun_knd_s9
Về Đầu Trang Go down
Sponsored content
Bài gửiTiêu đề: Re: [FC]Nhà của mẹ Tô Cơ và bố An Vũ Phong!!! Today at 4:52 am

Xem chữ ký của Sponsored content
Về Đầu Trang Go down

[FC]Nhà của mẹ Tô Cơ và bố An Vũ Phong!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
o_|♥|_.{Girlne♥Ya FC}._|♥|_o :: ♫Milan City♫ :: ♫~♥~Girlne Ya's Novels Fans-club~♥~♫ :: ♫Characters in Girlne Ya's Novels Fans-club♫-